KEEP IN OUR MIND

Join the forum, it's quick and easy

KEEP IN OUR MIND
KEEP IN OUR MIND
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Ngày mai em đi lấy chồng !!!!!!!!!!!!!!!!!

4 posters

Go down

Ngày mai em đi lấy chồng       !!!!!!!!!!!!!!!!! Empty Ngày mai em đi lấy chồng !!!!!!!!!!!!!!!!!

Bài gửi by Gs.—Cù—Trọng—Xoay— 28/10/2010, 11:01 pm

những lời anh muốn nói đều trong bài hát này :d
Gs.—Cù—Trọng—Xoay—
Gs.—Cù—Trọng—Xoay—
Cố Vấn Cao Cấp
Cố Vấn Cao Cấp

Ngày mai em đi lấy chồng       !!!!!!!!!!!!!!!!! Empty Re: Ngày mai em đi lấy chồng !!!!!!!!!!!!!!!!!

Bài gửi by Unknown genius 28/10/2010, 11:26 pm

Dạo này ông có nỗi khổ tâm àh, chia sẻ cùng anh em đi
Unknown genius
Unknown genius
Sáng lâp chemk54a.tk
Sáng lâp chemk54a.tk

http://chemway.tk/

Ngày mai em đi lấy chồng       !!!!!!!!!!!!!!!!! Empty Re: Ngày mai em đi lấy chồng !!!!!!!!!!!!!!!!!

Bài gửi by đìnhchuyên271291 29/10/2010, 12:40 pm

ông đạt có khổ rì đâu :cuoideu: :cuoideu: :cuoideu: . em đi lấy chồng thì mình đi lấy vợ. huề đôi bên. Ngày mai em đi lấy chồng       !!!!!!!!!!!!!!!!! 510752 Ngày mai em đi lấy chồng       !!!!!!!!!!!!!!!!! 510752 Ngày mai em đi lấy chồng       !!!!!!!!!!!!!!!!! 995459 Ngày mai em đi lấy chồng       !!!!!!!!!!!!!!!!! 806927
đìnhchuyên271291
đìnhchuyên271291
Pro Hóa Học
Pro Hóa Học

Bài gửi by Lê Hải Kiên 29/10/2010, 10:48 pm

HUHUHU. Đạt à, tôi biết ông là một người giàu tình cảm, sống nội tâm, tôi hiểu và thông cảm với ông. Thật khó để có thể diễn tả nỗi niềm trong lòng ông bây giờ đúng không. Hy vọng ông có thể biến đau thương thành hành động, với khí thế một ngày bằng hai mươi năm, hãy xông lên chiến đấu và chiến thắng trở về, chứ đừng bá đạo nhiều như trước nữa. Thế mới xứng đáng là Đào Văn Đạt, Bắc Kiều Phong, Anh Hùng Vô Lệ của lớp K54A chúng ta phải không nào. Hy vọng người ấy, người em gái mà ông yêu quý có thể hiểu được nỗi lòng của ông, rằng mỗi khi đi đường ngách chó gặp tôi thì ông đừng nhảy lên bắn vào đầu tôi nữa nhé. Chúc ông luôn khoẻ để có nhứng chiến tích headshort ấn tượng
Lê Hải Kiên
Lê Hải Kiên
Pro Hóa Học
Pro Hóa Học

Bài gửi by Gs.—Cù—Trọng—Xoay— 29/10/2010, 11:25 pm

uhm,cảm ơn ông kiên nhé,lần sau tôi sẽ ko bắn vào đầu ông nữa đâu,nhưng mà nhớ đừng đi lách chó đấy,mà có đi thì nhớ mua giáp :haha:
Gs.—Cù—Trọng—Xoay—
Gs.—Cù—Trọng—Xoay—
Cố Vấn Cao Cấp
Cố Vấn Cao Cấp

Bài gửi by Sponsored content

Sponsored content

- Similar topics