KEEP IN OUR MIND

Join the forum, it's quick and easy

KEEP IN OUR MIND
KEEP IN OUR MIND
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

TOI YEU EM.....

2 posters

Go down

TOI YEU EM..... Empty TOI YEU EM.....

Bài gửi by vanduong 1/3/2011, 5:39 pm

TOI YEU EM.....
*
* *
Nguoi ta noi voi tui rang:" co tien co the mua dc mot ngoi nha nk ko the mua dc mot gia dinh".
Nguoi ta noi voi tui rang:" co tien co the mua dc the xac nk ko the mua dc tinh than cua mot con nguoi".
Nguoi ta cung noi voi tui rang :" co tien co the mua dc mot trai tim nk chang the mua dc tinh yeu".
*
* *
Em co tin vao nhung dieu nguoi ta noi voi tui vay ko em? mk thui " mak ke nguoi ta noi" em ak. boi bay gio em hay nghe loi tui noi , loi tu trai tim tui, "neu tui co tien" hjx....
*
* *
Neu tui co 1.000dong tui se di ngay vao boss dt goi cho em va noi nhung loi yeu thuong ngot ngao nhat, du tui bit rang dieu quan trong nhat ma trai tim tui mun noi voi em thi trai tim em cung da nghe thay tu lau.
Neu tui co10.000dong tui se mua cho em mot cok snh to de em uong cho tam hon mat lanh , du tui bit tam hon em luk nao cung tuoi moi, thanh thien va thanh cao.
Neu tui co 100.000dong tui se dua em toi rap chieu bong, cung em xem nhung thien tinh lang man nhat, du bit rang chang co tinh yeu nao dep va lang man bang doi ta.
Neu tui co 1.000.000dong tui se vao shop thoi trang mua cho em chiec vay dam dep nhat, du bit rang chang co bo canh nao xung dang de dc khoak len nguoi em.
Neu tui co 10.000.000dong tui se dua em vao mot nha hang sang trong nhat de em an nhung mon an ngon-bo-duong nhat, du tui bit rang chang co mon ngon-bo-duong na bang duoc nhung caj kiss cua em.
Neu tui co 100.000.000dong tui se dua em dj du ljk toi Pari-kinh do cua anh sang nhu em vab thuong mong uok em nhe, du tui bit rang chi co em moi la thu anh sang bat diet soi sang cho cuoc doi tui.
Neu tui co 1.000.000.000 tui se mua mot chiec oto de dua em toi bat kj noi nao em muon toi. du bit rang chag co oto thi doi chan tui se van dua em toi bat cu noi dau,toi se cong em tren vai va di ve mien hanh phuk.
Neu co 10.000.000.000dong tui se mua mot ngoi nha that dep de em la chu nhan cua ngoi nha ay, du tui bit bat cu noi dau ban tay em cham toi da la to am rui.
Va dieu cuoi cung , cung la dieu quan trong nhat, neu anh co dc cai tai san 100.000.000dong cua cha em de lai, thi anh se lam nhung dieu ma anh vua lam cho em voi 9 co gai nua.Don gian vi neu co tien anh da khong chon em hahaha.......
*
* *
Dai hoa rui anh em oi anh em oi! Crying or Very sad chua day mot tuan nua la 8/3 rui, tui thanh that khuyen cac bac con trai va cac bac dan ong ,bac nao co nguoi yeu rui thi chia tay ngay thui, doi wa dot 8/3 nay rui lam lanh tro laj, rui"yeu lai tu dau" hjx.ko co thi cac bac se bi doi kem ca cai thang 3 nay day , hahaha....... tu do muon nam!
Sau mot lan vap nga la mot lan khon, sao moi mot lan khok nguoi ta moi thay dc gia tri cua nu cuoi va sau mot lan yeu nguoi ta moi thau hieu gia tri cua su tu do. Tu do muon nam,
Khong co j wy hon doc lap-tu do ( cau nay la cua Bac Ho day nhe TOI YEU EM..... 551102
* * *
Xin cac bac nuong tay
Thanh_nien_khong_che'm_gio'.
Vanduong.

vanduong
Yêu Hóa Học
Yêu Hóa Học

TOI YEU EM..... Empty Re: TOI YEU EM.....

Bài gửi by Unknown genius 1/3/2011, 6:54 pm

@ Đường tăng: Viết bài ko dấu sẽ xóa trong vòng 24 tiếng TOI YEU EM..... 377606
Unknown genius
Unknown genius
Sáng lâp chemk54a.tk
Sáng lâp chemk54a.tk

http://chemway.tk/

Bài gửi by vanduong 3/3/2011, 4:27 pm

Hjx em ko bit viet tieng viet dau anh Unknown genius oi, sao lai wy dinh j ma la the

vanduong
Yêu Hóa Học
Yêu Hóa Học

Bài gửi by Sponsored content

Sponsored content