KEEP IN OUR MIND

Join the forum, it's quick and easy

KEEP IN OUR MIND
KEEP IN OUR MIND
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Đàn Ông Không Bao Gio Được Khóc!!!!!!!!!!!!!!

2 posters

Go down

Đàn Ông Không Bao Gio Được Khóc!!!!!!!!!!!!!! Empty Đàn Ông Không Bao Gio Được Khóc!!!!!!!!!!!!!!

Bài gửi by Gs.—Cù—Trọng—Xoay— 4/10/2010, 1:15 pm

Cảm giác buồn, hụt hẫng và trống trải. Đến bây giờ anh mới nhận ra rằng em quan trọng với anh nhường nào,, vậy mà chỉ vì một chút nông nổi, hiếu thắng, a đã đẩy em vào vòng tay người khác.
Ngày đầu a làm quen em đơn giản vì em học neu cùng trường ngày xưa anh học, đơn giản hơn vì anh thích con gái neu, rồi 2 đứa gặp nhau và anh yêu em từ lúc nào không biết. Em dịu dàng xinh đẹp, nói chuyện thông minh còn anh khô khan buồn tẻ, a ngỡ ngàng, bối rối trước em...a đã nghĩ mối quan hệ của chúng ta sẽ kết thúc ngay sau buổi gặp gỡ đầu tiên...thế nhưng, cũng đã 1 năm 4 tháng rồi em nhỉ? Nhớ những lần 2 đứa ngồi ghế đá trong ktx, nhìn mọi người đá cầu, và a nhìn trộm em, nhớ vị đắng nhạt nhạt của trà đá, cảm giác kinh kinh của nước sấu căng tin, và nhớ lần đầu tiên anh được cầm tay em a sung sướng đến nỗi về mời sting tất cả bạn bè trong quán điện tử. Lúc đó anh tưởng mình đã sắp có được em, anh tự tin về điều đó,nhưng anh ko biết rằng, em khác với những người con gái khác. Em đỏng đảnh, kiêu kì và em vẫn chưa cảm thấy yêu anh.:-|. Anh cứ nhẫn nại, chờ đợi bên cạnh em, mong chờ em thay đổi. 1tháng 2 tháng rồi a tìm đủ cách để thay đổi tình cảm của em nhưng vô vọng. Anh chán nản, và ý nghĩ điên rồ nhất nảy ra trong đầu anh. Anh đi yêu người khác để trả thù, để trả đũa cái thói đỏng đảnh, kiêu kì của em.
Rồi anh cũng nhanh chóng yêu một cô gái khác, anh hớn hở khoe với em về những lần 2 đứa đi chơi, làm gì, anh treo stt, comment tán tỉnh nhặng xị trên fb để chọc tức em. Còn em lặng lẽ, chúc anh vui vẻ, kêu anh quan tâm tới người kia, a tức tối vì không đạt mục đích, anh điên cuồng yêu. Và a đã không biết rằng chính điều đó vô tình đẩy em vào vòng tay kẻ khác. Em thông minh, xinh đẹp xung quanh em có hàng mấy chục chàng trai yêu em, em đã chọn người em cho là quan tâm đến em nhất. Em nói :"Khi em thấy anh yêu T, e nghĩ mình cũng nên yêu và e đã chấp nhận anh ấy. A ấy là người đã ở cạnh em quan tâm cho em ngay từ khi em chập chững vào đh" Lúc đó, a mới hiểu ra rằng em mới là người anh yêu, và cô gái khác không thể làm a quên được em. Anh nhanh chóng chia tay với người con gái kia để quay về bên cạnh em, anh chấp nhận làm AAD-always availble dog, a chỉ cần ở cạnh em. Hai đứa lại tíu tít nói chuyện, nhưng a hay cáu ghắt hơn mỗi khi em kể về một ngừoi con trai khác, a ko dám đối mặt với suy nghĩ mất em. A xỉ vả em, vì em có người yêu rồi mà vẫn còn đi chơi với anh...anh tiếp tục huyễn hoặc, đánh lừa mình rằng em chỉ vì muốn trả đũa anh mà nghĩ ra mối tình với người con trai kia. Nhưng a đã nhầm....Ngày hôm qua, khi em nói tất cả, khi anh muốn em ở bên cạnh anh mãi mãi,khi em trả lời rằng:"Em sẽ không rời bỏ người đó cho tới khii người đó đá em, em đã nói lời yêu thì sẽ có trách nhiệm bởi dù ssao đó cũng là người đã nâng em dậy lúc em cô đơn nhất" thì cũng là lúc anh hiểu ra rằng. Bàn tay em vốn không thuộc về anh, 5 ngón tay anh quá nhỏ, nó ko đủ để che lấp những khe hở của tay em và anh đã tự nhấc tay mình ra đưa em cho một bàn tay khác...
Lần cuối cùng anh khóc đã cách đây 14 năm,khi a còn là học sinh cấp 2. Bao biến cố xảy ra với gia đình, a cũng đã ko một lần khóc. Có lẽ nước mắt đã hết, đàn ông không bao giờ được khóc nhưng ước gì anh có thể khóc...
Anh yêu em, a sẽ vẫn muốn ở bên cạnh em. Anh vẫn sẽ muốn cướp em từ người khác khi có cơ hội....
Anh yêu em rồng nhỏ ạ!!!!!

TO ALL :CÁI NÀY LÀ MÌNH TRÍCH DẪN Ở DIỄN ĐÀN KHÁC SANG NHÉ :cuoideu:
Gs.—Cù—Trọng—Xoay—
Gs.—Cù—Trọng—Xoay—
Cố Vấn Cao Cấp
Cố Vấn Cao Cấp

Đàn Ông Không Bao Gio Được Khóc!!!!!!!!!!!!!! Empty Re: Đàn Ông Không Bao Gio Được Khóc!!!!!!!!!!!!!!

Bài gửi by đìnhchuyên271291 4/10/2010, 3:08 pm

affraid affraid affraid . lại :chemgio: nữa rồi, :banbohet: bi giờ. :haha: :haha: :haha:
đìnhchuyên271291
đìnhchuyên271291
Pro Hóa Học
Pro Hóa Học

Đàn Ông Không Bao Gio Được Khóc!!!!!!!!!!!!!! Empty Re: Đàn Ông Không Bao Gio Được Khóc!!!!!!!!!!!!!!

Bài gửi by Gs.—Cù—Trọng—Xoay— 5/10/2010, 9:45 am

:chemgio: đâu mà chém :cuoideu:
Gs.—Cù—Trọng—Xoay—
Gs.—Cù—Trọng—Xoay—
Cố Vấn Cao Cấp
Cố Vấn Cao Cấp

Bài gửi by Sponsored content

Sponsored content

- Similar topics