KEEP IN OUR MIND

Join the forum, it's quick and easy

KEEP IN OUR MIND
KEEP IN OUR MIND
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Điều Ưóc Gian Đơn !!!!!!!!!!!!!!!!

3 posters

Go down

Điều Ưóc Gian Đơn !!!!!!!!!!!!!!!! Empty Điều Ưóc Gian Đơn !!!!!!!!!!!!!!!!

Bài gửi by Gs.—Cù—Trọng—Xoay— 4/10/2010, 1:18 pm

Ai đấy đã từng nói:
Sẽ rất đau khổ cho bạn khi yêu người nào đó mà không được đáp lại. Nhưng còn đau khổ hơn khi bạn yêu một ai đó mà lại không giám nói bạn yêu họ như thế nào.Tuy nhiên còn 1 điều đau khổ hơn thế nữa đó là lời yêu chưa nói đã bị chối từ.

Anh biết em đã có một nửa của riêng mình kể từ lúc mới quen em kìa . Khi ở bên em anh luôn cảm nhận được sự hiện hữu của môt ai đấy trong em và bên em, có những khoảnh khắc em chợt bần thần và nhìn xa xăm như đang nghĩ về ai kia . Anh biết kể cả những lần em từ chối những cuộc gọi của anh để chờ đợi một cuộc gọi của ai kia , hay cả những lần em lặng thinh trước hàng chục tin nhắn của anh.
Anh biết và cảm nhận được nó từ lâu lắm rồi...........
Cũng chẳng biết nữa , khi một anh chập chững bước vào đời. Phải rời xa tất cả để bước vào một môi trường mới. Những thử thách mới.
Giờ đây , sau những gi em đã nhắn cho anh. anh cảm thấy trống trải và hoang vắng lạ thường.
Có phũ phàng qua ko khi em luôn cố dập tắt những hy vọng mong manh của anh. Từ lâu , từ lâu lắm rồi anh đã luôn phải đứng sau một người con trai khac, đối với anh điều đó đã quá rôi , nhưng anh vẫn muốn được nhận được tin nhắn của em , được nhìn thấy yahoo của em sáng đèn để biết em vẫn khỏe manh. Mỗi khi nhin thấy em, dẫu là nhỏ nhất a luôn luôn cảm thấy mình ấm áp lạ thường , vững tin để bước tiếp.
Giờ đây mọi thứ sao khó khăn quá. Công việc gặp nhiều khó khăn với một người làm trái nghề như anh, cần vô cùng một mục tiêu để phấn đấu để hy vong . Những buổi tối một mình trong phòng anh cảm thấy trống trải vô cùng. Ước gì mọi thứ quay trở lai như xưa , anh vẫn có bên mình một viễn cảnh Ảo Ảnh , dẫu biết sẽ có lúc nó vỡ tan thành từng mảnh nhưng ít nhất nó sẽ giúp anh vượt qua những khó khăn hiện hữu trước mắt.
Lời nói dối đôi khi có ích, nó giúp con một ai đấy vượt qua những khó khăn trước mắt. Huống hồ anh có yêu cầu một lời nói dối từ em đâu. anh chỉ muốn nhận được sự im lặng , dẫu tận thâm tâm anh biết sự im lặng đó ý nghĩa gì!
Hôm qua , lên xe buýt. Và để mặc cho xe chạy đi đâu , về đâu. Anh cứ ngồi , cứ ngồi hết xe này đến xe khác. Cứ ngồi và cứ nhin , dòng người cứ vùn vụt chạy qua. Phố đông , nhưng dòng người vô tình, vô cảm.
" Anh haỹ thay đổi mục tiêu đi "
" Bọn em được một thời gian rồi "
Có nhắm mắt anh cũng nghĩ tới trong giấc ngủ . " Bọn em " nghẹn ngào khi nghĩ về hai từ nay. Anh biết ma em , anh biết ,.. nhưng có nhất thiết phải nói ra trong lúc nay.
Có lẽ em cũng chẳng bao giờ bận tâm nhiều về anh. Giờ đây em đang say trong những giấc mộng đẹp với người âý.
Bao ngày qua là bấy nhiêu ác mộng . bấy nhiêu buồn bã.
Giờ đây anh chỉ muôn nói một điều : hãy cứ như lúc trước đi em , để mặc anh trong những ảo ảnh .
Anh vẫn cứ muốn lạc lối trong cái ảo ảnh ấy . Vì anh cần một mục tiêu để vững bước trước vô vàn khó khăn trước mắt. Đừng quá lạnh lung với anh lúc này ...
Cảm ơn em đã nói sự thật, nhưng xin em hãy cứ dấu sự thật ấy trong lòng.Đừng nói ra với anh nữa... hãy cứ để anh cứng cỏi hơn nữa đá.
hãy cứ để thế, anh sẽ ra đi vao lúc nhận thiệp cưới của em. Lúc ấy anh co lẽ đã vượt qua được những khó khăn của cuộc sống rồi . Va lúc ấy anh sẽ manh mẽ hơn giờ nhiều.
Em nhé. Chúng ta hãy cứ như trước và như trước
Sẽ rất đau khổ cho bạn khi yêu người nào đó mà không được đáp lại. Nhưng còn đau khổ hơn khi bạn yêu một ai đó mà lại không giám nói bạn yêu họ như thế nào.Và còn đau khổ hơn nữa khi lời yêu chưa nói mà đã bị chối từ
Gs.—Cù—Trọng—Xoay—
Gs.—Cù—Trọng—Xoay—
Cố Vấn Cao Cấp
Cố Vấn Cao Cấp

Điều Ưóc Gian Đơn !!!!!!!!!!!!!!!! Empty Re: Điều Ưóc Gian Đơn !!!!!!!!!!!!!!!!

Bài gửi by Unknown genius 4/10/2010, 1:21 pm

Đây là ông tự viết àh, sao nhanh thế nhỉ, mới có mấy phút mà dc cả chuc bài rồi :chemgio: :chemgio: :chemgio: Thôi nhưng sao cũng thank phát, tý đọc sau
Unknown genius
Unknown genius
Sáng lâp chemk54a.tk
Sáng lâp chemk54a.tk

http://chemway.tk/

Bài gửi by Unknown genius 20/10/2010, 1:24 am

Unknown genius
Unknown genius
Sáng lâp chemk54a.tk
Sáng lâp chemk54a.tk

http://chemway.tk/

Bài gửi by vanduong 22/3/2011, 4:49 pm

Giờ mới thấy bố Đạt chém gió ak wa mjnh chơi cùng nhìu vậy mà ko để ý . Kiểu này mà viết thư tình chắk chít con nhà người ta mất Điều Ưóc Gian Đơn !!!!!!!!!!!!!!!! 272555

vanduong
Yêu Hóa Học
Yêu Hóa Học

Bài gửi by Sponsored content

Sponsored content

- Similar topics